Тој е 90 години.
అతను 90 సంవత్సరాలు.


Кажете ни и ги споделите со вашите пријатели!
మాకు తెలియజేయండి మరియు మీ స్నేహితులతో భాగస్వామ్యం!

Ја не знам
నాకు తెలియదు

Ние сме секогаш среќни да ви помогнат. благодарение
మేము ఎల్లప్పుడూ మీకు సహాయం సంతోషంగా ఉన్నాయి. ధన్యవాదాలు

АГЕНДА
మరింత చదవండి:

[…] Еве некои од страниците што ги препорачуваме за нашите посетители […]…
[…] మా సందర్శకుల కోసం మేము సిఫార్సు చేస్తున్న కొన్ని సైట్లు ఇక్కడ ఉన్నాయి […]…

Е-пошта: 148259301@QQ.COM
ఫోన్: 086-13685849388

Шели: Што можам да направам за вас?
షెల్లీ: నేను మీరు కోసం చేయవచ్చు ఏమి?

исто така, прочитајте:
కూడా చదవండి:

Но, не застануваме тука!
కానీ అక్కడ ఆపడానికి లేదు!

Вие сте она што влез
నేను మీకు ఎలా సహాయపడగలను?

Зошто? како? кои? Од она што значи?
ఎందుకు? ఎలా? ఎవరు? ఏమి ద్వారా?

Што во светот се мислиш?
మీరు ప్రపంచంలో ఏ ఆలోచిస్తే?

Како треба да надоградите?
మీరు వాటిని తిరిగి పొందడానికి ఏమి చేయాలి?

Ние секогаш сме подготвени да ви помогне.
మేము ఎల్లప్పుడూ మీరు సహాయం సిద్ధంగా ఉన్నారు.

Кој ни е? Што можеме да направиме за вас?
మాకు ఎవరు? మేము మీరు కోసం చేయవచ్చు ఏమి?

Што ќе правиме сега?
మేము ఇప్పుడు ఏమి?

Зошто го правам ова?
ఎందుకు నేను ఇలా చేస్తున్నాను?

Дајте им Исус!
వాటిని యేసు ఇవ్వండి!

која има облик ;
పదార్థం అది చేసే నుండి;

Не она што го сакаше? Како за ...
మీరు కోరుకున్నది కాదా? గురించి ఎలా ...

Е-маил: е-маил: салес@топслаугхтер.цом
ఫోన్: 86-574-87270720

Пробајте и уживајте!
అది ప్రయత్నించండి మరియు ఆనందించండి!

КОЈ СЕ?
నేను ఎవరు?

На враќање од Америка
అమెరికా నుండి తిరిగి

обидете се да не се смееш
నవ్వు కాదు ప్రయత్నించండి

Ви благодариме за помош.
అన్ని మీ సహాయం ధన్యవాదాలు.

Што еден месец!!!!!
ఏ నెల!!!!!

Барај:
మీకు ఇది కూడా నచ్చవచ్చు:

Се надевам дека ова ви помага! СО СРЕЌА!
ఇది సహాయపడుతుందని ఆశిస్తున్నాను! అదృష్టం!

Како работиме
ఇది ఎలా పనిచేస్తుంది

Ви благодариме и добредојде.
ధన్యవాదాలు మరియు స్వాగతం.

Што бараш?
మీరు ఏమి చూస్తున్నారు?

Се надевам дека ова ви помага!
ఇది సహాయపడుతుందని ఆశిస్తున్నాను!

Ако Ви треба одговор
మీరు ఒక సమాధానం అవసరం ఉంటే

ова и тоа
ఈ మరియు ఆ

Време на мислењето: Март-18-2019
ఫోన్: + 86-769-87036875

Кој и да сте, што и да барате, сето тоа започнува тука.
ఎవరైతే మీరు, మీరు కోరుకునేది, ఇది అన్ని ఇక్కడ మొదలవుతుంది.

× Како можам да Ви помогнам?
× నేను మీకు ఏవిధంగా సహాయపడగలను?

Добредојдовте на најдобрите дома!
ఉత్తమ హోమ్ స్వాగతం!

Не можам да верувам дека е толку лесно?
ఇది చాలా సులభం అని నమ్మలేకపోతున్నారా?

7. Забавите се!
7. ఆనందించండి!

Кој сум јас?
నేను ఎవరు?

Дали треба да го купите?
మీరు దానిని కొనుగోలు చేయాలి?

Ако имате повеќе прашања, Ние сме тука!
మీరు మరిన్ని ప్రశ్నలు ఉంటే, మేము ఇక్కడ ఉన్నారు!

Како можам да помогнам?
నేను ఎలా సహాయపడగలను?

ААХ, почекајте, се сеќавам сега!
ఆహ్, WAIT, నేను ఇప్పుడు గుర్తు!

сега, многу важно!
ఇప్పుడు, చాలా ముఖ్యమైన!

Регистрирај се
ప్రారంభించండి

Вие исто така може да се допаѓа
మీరు కూడా ఇష్టం ఉండవచ్చు